วันที่ 10 มิถุนายน 2563 เวลา 13.00 น.
นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานอำนวยการ ร่วมพิธีพระราชทาน "ห้องตรวจหาเชื้อ (Modular Swab Unit)" และเครื่องช่วยหายใจให้กับโรงพยาบาลสุราษฎร์ธานี โดยมีนายวิชวุทย์ จินโต ผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี
เป็นประธานในพิธีดังกล่าว
ณ ห้องประชุมวิภาวดี ชั้น4 อาคารโภชนาการ โรงพยาบาลสุราษฎร์ธานี
![](/office/images/img_ceo/10_06_63_2/a1.jpg)