วันที่ 28 ธันวาคม 2562 นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มงานยุทธศาสตร์ และผู้อำนวยการกลุ่มงานบุคคล ร่วมกันจัดกิจกรรม “จิตอาสาพัฒนาป่าชายเลน” ณ ลานวัฒนธรรม หมู่ 7 ตำบลกะแดะ อำเภอกาญจนดิษฐ์ โดยมีนายวิชวุทย์ จินโต ผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในการจัดกิจกรรมดังกล่าว
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a1.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a2.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a3.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a4.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a5.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a6.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a7.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a8.jpg)
![](/office/images/img_ceo/02_01_63/a9.jpg)