วันที่ 19 กรกฎาคม 2562 เวลา 14.00 น. นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานี ได้รับมอบหมายจากนายธีระ อนันตเสรีวิทยา รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี ให้เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการขออนุญาตปลูกสร้างสิ่งล่วงล้ำลำน้ำในเขตจังหวัดสุราษฎร์ธานี ครั้งที่ 4/2562 ณ ห้องประชุมตาปี ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](/office/images/img_ceo/22_07_62/c1.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_07_62/c2.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_07_62/c3.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_07_62/c4.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_07_62/c5.jpg)