วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 13.30 น. ณ ห้องโถงชั้น 1 อาคารศาลากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี (หลังใหม่) นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้า สำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานี กล่าวรายงานในพิธีเปิดโครงการบทบาทของจังหวัดต่อการสนับสนุนการเป็นประธานอาเซียนของไทยในปี 2562 ต่อนายธีระ อนันตเสรีวิทยา รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี ประธานเปิดงาน
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a2.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a1.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a3.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a4.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a5.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a6.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a7.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a8.jpg)
![](/office/images/img_ceo/11_02_62/a9.jpg)