เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2561. เวลา 10.00 น. ณ พิพิธภัณฑ์ประวัติศาสตร์เมืองท่าทอง (วัดเขาพระนิ่ม) นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการป่าเล ชุมชนเพื่อประชาสัมพันธ์ โครงการฟื้นฟูทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่งจังหวัดสุราษฎร์ธานีโดยใช้ระบบประชารัฐ ปีงบประมาณ 2561
![](/office/images/img_ceo/12_09_61/a1.jpg)
![](/office/images/img_ceo/12_09_61/a2.jpg)
![](/office/images/img_ceo/12_09_61/a3.jpg)
![](/office/images/img_ceo/12_09_61/a4.jpg)
![](/office/images/img_ceo/12_09_61/a5.jpg)