วันที่ 22 มิถุนายน 2561 นายศักดาพร รัตนสุภา หัวหน้าสำนักงานจังหวัดสุราษฎร์ธานีเป็นประธานการประชุมโครงการนวัตกรรมการพัฒนาเมืองอัจฉริยะ Smart City เพื่อสร้างความได้เปรียบในเชิงการแข่งขันบนเวทีโลก โดยการประชุมดังกล่าวบริษัท กสท โทรคมนาคม จำกัด (มหาชน) ได้นำวิทยากรผู้เชี่ยวชาญมา work shop ให้กับผู้เข้าร่วมประชุมด้วย
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a1.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a2.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a3.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a4.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a5.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a6.jpg)
![](/office/images/img_ceo/22_06_61/a7.jpg)