วันอังคารที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. ณ ห้องประชุมศูนย์บริการคนพิการจังหวัดสุราษฎร์ธานี สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสุราษฎร์ธานี
นายสุคนธ์ หนูภักดี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและพัฒนาครอบครัวจังหวัดสุราษฎร์ธานี ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ เพื่อติดตามสถานการณ์ด้านครอบครัวของจังหวัดสุราษฎร์ธานี และผลการดำเนินงานโครงการพัฒนาศักยภาพครอบครัวประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ พร้อมทั้งพิจารณาคัดเลือกครอบครัวร่มเย็นและบุคคลดีเด่นด้านการพัฒนาครอบครัวระดับจังหวัดสุราษฎร์ธานี ประจำปี ๒๕๖๗