วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น.
นายมนตรา พรมสินธุ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประเมินราคาทรัพย์สินเพื่อประโยชน์แห่งรัฐประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานธนารักษ์พื้นที่สุราษฎร์ธานี โดยมีผู้แทนหน่วยงานที่เกี่ยวขัองร่วมประชุม
การประชุมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อพิจารณาการคัดค้านราคาประเมินที่ดิน รอบบัญชี พ.ศ. 2566 - 2569 จำนวน 3 ราย และพิจารณาการปรับปรุงแก้ไขราคาประเมินที่ดิน รอบบัญชี พ.ศ. 2566 - 2569 สำนักงานที่ดินจังหวัดสุราษฎร์ธานี สาขาเกาะสมุย ราย บริษัท ท้องหนัน โฮลดิ้งส์ จำกัด